Inconel 602 N06025 2.4633 Nicrofer 6025HT bututun ƙarfe na nickel
| Matsayi (UNS) | C | Si | Mn | S | Cr | Ni | Fe |
| N06025 | 0.15-0.25 | 0.50 | 0.50 | 0.01 | 24.0-26.0 | Bal. | 8.0-11.0 |
| Yanayin Ƙarshe | Ƙarfin Tafiya (KsiMpa) Min | Ƙarfin Yawa (Ksi/Mpa) Min | Ƙarawa (%) Mafi ƙaranci |
| An rufe | 98Ksi/680Mpa | 39Ksi/270Mpa | Kashi 30% |
· Bututun ciyar da ruwa da injin samar da tururi.
· Na'urorin dumama ruwa, na'urorin goge ruwan teku a cikin tsarin iskar gas mara aiki.
· Tsirrai masu ɗauke da sinadarin sulfuric acid da hydrofluoric acid.
· Na'urorin dumama jemage.
· Na'urorin musayar zafi a fannoni daban-daban.
· Canja wurin bututun daga ginshiƙan ɗanyen mai na matatar mai.
· Masana'antar tace sinadarin uranium da rabuwar isotope a fannin samar da man fetur na nukiliya.
· Famfo da bawuloli da ake amfani da su wajen ƙera perchlorethylene, robobi masu sinadarin chlorine.
· Monoethanolamine (MEA) bututu mai sake tafasawa.
· Rufe saman ginshiƙan danyen mai na matatar mai.
· Shafts na propeller da famfo.
Cikakkun bayanai game da shiryawa: shirya fakiti, ɗan ƙaramin shafi na ciki da waje don kare tsatsa, ko kuma kamar yadda ake buƙata.
Isarwa: Cikin kwanaki 15 bayan biyan kuɗi a gaba.
Bututun ƙarfe mara shinge na ƙarfe wani nau'in bututun ƙarfe ne mara shinge, kuma aikinsa ya fi na bututun ƙarfe mara shinge na yau da kullun, saboda wannan bututun ƙarfe yana ɗauke da ƙarin Cr, kuma juriyarsa mai yawa, juriyarsa mai ƙarancin zafi da juriyar tsatsa sun fi sauran bututun ƙarfe marasa shinge. Ba za a iya kwatanta su ba, don haka ana amfani da bututun ƙarfe sosai a fannin man fetur, sinadarai, wutar lantarki, tukunyar jirgi da sauran masana'antu.
Bututun ƙarfe mara shinge na ƙarfe ya ƙunshi abubuwa kamar silicon, manganese, chromium, nickel, molybdenum, tungsten, vanadium, titanium, niobium, zirconium, cobalt, aluminum, jan ƙarfe, boron, ƙasa mai rare, da sauransu.
Bututun ƙarfe mara shinge yana da dogon tsiri na ƙarfe tare da ɓangaren rami kuma babu haɗin gwiwa a kusa da shi. Bututun ƙarfe yana da ɓangaren rami kuma ana amfani da shi sosai azaman bututun jigilar ruwa, kamar bututun jigilar mai, iskar gas, iskar gas, ruwa da wasu kayan ƙarfi. Idan aka kwatanta da ƙarfe mai ƙarfi kamar ƙarfe mai zagaye, bututun ƙarfe mara shinge yana da nauyi mai sauƙi lokacin da ƙarfin lanƙwasa da juyawa iri ɗaya ne. Rakunan kekuna da kayan aikin ƙarfe da ake amfani da su a ginin gini, da sauransu. Yin sassan zobe tare da bututun ƙarfe mara shinge na ƙarfe na iya inganta yawan amfani da kayan, sauƙaƙe tsarin kera, adana kayan aiki da lokacin sarrafawa, kamar zoben birgima, saitin jack, da sauransu, waɗanda aka yi amfani da su sosai a cikin kera bututun ƙarfe. Bututun ƙarfe mara shinge na ƙarfe kuma abu ne mai mahimmanci ga makamai daban-daban na gargajiya, kuma ganga, ganga, da sauransu dole ne a yi su da bututun ƙarfe. Bugu da ƙari, lokacin da sashin zobe ke fuskantar matsin lamba na ciki ko na waje, ƙarfin yana da daidaito. Saboda haka, yawancin bututun ƙarfe mara shinge na ƙarfe bututu ne masu zagaye.
T: Zan iya samun wasu samfura?
Eh, za mu iya samar da samfurori dangane da buƙatunmu.
T: Yaya batun biyan kuɗi?
Ana iya karɓar T/T da L/C duka.
T: Yaya game da MOQ?
Aƙalla tan 1-3.
T: Shin kai ne mai ƙera ko kamfanin ciniki?
Mu ƙwararru ne a masana'antar ƙarfe tsawon shekaru da yawa. Za mu iya ba ku farashin masana'antar kai tsaye.


