Bututun Karfe Mai Zafi Mai Sanyi Mai Zagaye/DIN Bututun Karfe Mai Zafi Mai Tauri Mai Tauri
Ana iya amfani da shi a gine-gine, injina, ma'adinan kwal, masana'antar sinadarai, wutar lantarki, motocin jirgin ƙasa, masana'antar motoci, babbar hanya, gadoji, kwantena, wuraren wasanni, injunan noma, injunan mai, injunan haƙo mai da sauran masana'antu.
bututun ƙarfe mai galvanized/Bututun ƙarfe mai zagaye mai zafi da aka tsoma a cikin ruwan zafi/bututun ƙarfe mai galvanized bututun ƙarfe mai galvanized
Haja ko a'a: isassun hannun jari
Dubawa: Tare da Gwajin Sinadarai da Kayayyakin Inji; Gwajin Hydrostatic, Duba Girma da Na Gani, Tare da Dubawa Mara Barazana
Wasu:
1. ƙira ta musamman da ake samu bisa ga buƙata
2. hana lalata da kuma jure zafin jiki mai yawa tare da fenti mai duhu.
3. Duk tsarin samarwa an yi su ne a ƙarƙashin ISO9001: 2000.
bututun ƙarfe mai galvanized/Bututun ƙarfe mai zagaye da aka tsoma mai zafi/bututun ƙarfe mai galvanized pre galvanized bututun ƙarfe mai galvanized Buɗewa:
1. OD 219mm da ƙasa A cikin fakitin ruwa masu girman hexagonal waɗanda aka cika da sandunan ƙarfe, Tare da majajjawa na nailan guda biyu ga kowane fakiti
2. Sama da OD 219mm a cikin yawa ko bisa ga ra'ayin da aka saba
20GP: zai iya ɗaukar tan 25 mafi girma, tsawon bututun ƙarfe yakamata ya zama matsakaicin 5800mm.
40GP: zai iya ɗaukar nauyin tan 25, tsawon bututun ƙarfe yakamata ya zama matsakaicin 11800mm.
Jirgin ruwa mai yawa: jigilar kaya ta teku mai arha, amma jimillar adadin yana buƙatar sama da tan 100.
Cikakkun Bayanan Isarwa: Ya danganta da yawan da ake buƙata, yawanci wata ɗaya ne.
| Sunan samfurin | bututun ƙarfe mai galvanized/Bututun ƙarfe mai zagaye mai zafi da aka tsoma a cikin ruwan zafi/bututun ƙarfe mai galvanized bututun ƙarfe mai galvanized |
| Maganin Tsatsa | AN SHAFI TINTI |
| Shafi na zinc | 200-500g/m2 |
| Daidaitacce | ASTM A 53 / BS 1387/ISO65/EN10219/GB/T 3091-2001 |
| Ƙarshen bututu | Zare, haɗawa da kuma murfin filastik da aka kare da sauransu. |
| Nau'in kasuwanci | duka masana'anta da masu fitarwa |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Tan 5 ga kowane girma, Hakanan zamu iya karɓar odar samfurin. |
| Biyan kuɗi | TT,LC, babban abokin ciniki kuma zai iya karɓar takardar shaidar amfani |
T: Shin kuna kasuwanci ne ko masana'anta?
A: Dukansu. Youfa Group tana da yankunan samarwa guda 4 a China.
T: Zan iya samun odar gwaji kawai akan tan da yawa?
A: Za mu iya jigilar takamaiman bayanai na yau da kullun tare da sabis na LCL.
T: Kuna bayar da samfura? Shin kyauta ne ko ƙari?
A: Ee, za mu iya bayar da samfurin kyauta, tare da farashin jigilar kaya da abokin ciniki ya biya.
T: Shin kai mai samar da zinare ne kuma kana da tabbacin ciniki
A: E. Muna da haɗin gwiwa mai ƙarfi da SINOSURE.
T: Har yaushe ne lokacin isar da kayanku?
A: Gabaɗaya, kwanaki 3-5 ne idan kayan suna cikin kaya. Ko kuma kusan kwanaki 30 idan kayan ba su cikin kaya kuma an yi su ne bisa ga buƙatun oda.
T: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
A: Biyan kuɗi <=1000USD, 100% a gaba.
Biyan kuɗi>=1000USD, 30% T/T a gaba, ma'auni kafin jigilar kaya. Ko kuma L/C a gani (Ga babban oda, LC a kwanaki 30-90 za a iya karɓa).
Duk wata tambaya, don Allah ji daɗin tuntuɓar mu.


