Takardar Karfe Mai Zafi Mai Inganci Mai Inganci Takardar Siffa Mai Sauƙi Sgh440 Sgc340 Sgc440 Dx51d Dx2d Dx53D Dx54D Dx55D Takardar Karfe Mai Galvanized don Takardar Rufi
Ana samar da takardar ƙarfe mai zafi da aka tsoma a cikin kwano (GI) ta hanyar wucewa da takardar Full Hard wadda aka yi amfani da ita wajen wanke sinadarin acid da kuma birgima ta cikin tukunyar zinc, ta haka ana shafa fim ɗin zinc a saman. Yana da juriya mai kyau ga tsatsa, fenti, da kuma iya aiki saboda halayen Zinc. Yawanci, takardar ƙarfe mai zafi da aka tsoma a cikin kwano da ƙayyadaddun bayanai iri ɗaya ne.
Yin amfani da galvanizing mai zafi shine tsarin shafa wani abu mai kariya daga ƙura a kan takardar ƙarfe ko takardar ƙarfe, don hana tsatsa.
Kyakkyawan hana lalatawa, fenti, da kuma iya sarrafawa saboda halayen zinc na sadaukarwa.
Ana iya zaɓar da kuma samar da adadin zinc da ake so wanda aka yi masa golden kuma musamman yana ba da damar yadudduka masu kauri na zinc (matsakaicin 120g/m2).
An rarraba shi azaman ko dai sifili ko kuma ƙarin santsi dangane da ko takardar ta yi maganin wucewar fata.
| Suna | TALLE MAI ZAFI SGCC z140 zinc galvanized steel 3 mm GI plain sheet |
| Daidaitacce | AISI,ASTM,GB,JIS |
| Kayan Aiki | SGCC,SGCH,G550,DX51D,DX52D,DX53D |
| Alamar kasuwanci | Shandong Sino Steel |
| Kauri | 0.12-4.0mm |
| Faɗi | 600-1500 mm |
| Haƙuri | +/-0.02mm |
| Shafi na zinc | 40-600g/m2 |
| Maganin saman | Mai, busasshe, chromate passivated, ba chromate passivated ba |
| Spangle | spangle na yau da kullun, ƙaramin spangle, sifili spangle, babban spangle |
| Lambar Na'urar Haɗawa | 508mm/610mm |
| Nauyin Nauyin Nauyi | Tan 3-8 |
| Fasaha | Birgima mai zafi, birgima mai sanyi |
| Kunshin | Marufi na fitarwa na yau da kullun: yadudduka 3 na marufi, a ciki akwai takarda kraft, fim ɗin filastik na ruwa yana tsakiya da waje takardar ƙarfe ta GI don a rufe shi da sandunan ƙarfe tare da makulli, tare da hannun riga na ciki |
| Takardar shaida | ISO 9001-2008,SGS,CE,BV |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | TAN 25 (a cikin FCL guda ɗaya mai tsawon ƙafa 20) |
| Isarwa | Kwanaki 15-20 |
| Fitarwa ta Wata-wata | Tan 30000 |
| Bayani | Karfe mai galvanized ƙarfe ne mai laushi wanda aka yi masa fenti da zinc. Zinc yana kare ƙarfe ta hanyar samar da kariya daga cathodic ga ƙarfen da aka fallasa, don haka idan saman ya lalace, zinc zai lalace maimakon ƙarfe. Karfe na zinc yana ɗaya daga cikin samfuran da aka fi amfani da su, ana amfani da su sosai a ɓangaren gini, motoci, noma da sauran wurare inda ake buƙatar kariya daga tsatsa. |
| Biyan kuɗi | T/T, LC, Kun Lun Bank, Western Union, Paypal |
| Bayani | Inshora duk haɗari ne kuma yana karɓar gwajin ɓangare na uku |
Q1. Shin kai mai masana'anta ne ko mai ciniki?
Mu masana'anta ne, kuma za mu iya samun masana'antarmu da ta samar da samfuran ƙarfe da yawa.
T2. Shin kamfanin ku yana goyon bayan odar Tabbatar da Ciniki?
Eh, za mu iya. (Kariyar ingancin samfur 100%; Kariyar jigilar kaya 100% akan lokaci; Kariyar biyan kuɗi 100%)
Q3. Za mu iya samun wasu samfuran? Akwai wani caji?
Eh, zaku iya samun samfuran da ake samu a cikin kayanmu. Idan samfuran daga sabon samarwa, zamu caji wasu farashi masu ma'ana, amma
Za a cire wannan adadin daga odar ku ta farko.
T4. Ta yaya muke gina dangantakar kasuwanci da kamfaninku?
Aiko mana da buƙatarku wadda ta haɗa da girma, bayanin shafi, sigogi, adadi, da kuma inda za a nufa.
T5. Menene MOQ?
Za mu iya karɓar ƙananan oda. Da fatan za a iya tuntuɓar mu, za mu iya biyan buƙatunku.
T6. Menene fa'idar ku?
Tare da samfura masu inganci da ingantaccen sabis na abokin ciniki, muna bin ƙa'idar abokin ciniki da farko.


