Takardar ƙarfe mai galvanized DX51d z275 ƙarfe CRC HRC PPGI DC51 SGCC Gi Karfe Mai Zafi Mai Nauyi 26 Gauge G90 Takardar ƙarfe ta Galvalume
Karfe mai galvanized yana hana saman farantin ƙarfe tsatsa don tsawaita rayuwarsa, a saman farantin ƙarfe da aka lulluɓe da layin zinc na ƙarfe, ana kiran farantin ƙarfe mai rufi da zinc takardar galvanized.
Karfe mai galvanized ƙarfe ne mai laushi wanda aka yi masa fenti da zinc. Zinc yana kare ƙarfe ta hanyar samar da kariya daga cathodic ga ƙarfen da aka fallasa, don haka idan saman ya lalace, zinc zai lalace maimakon ƙarfe. Karfe na zinc yana ɗaya daga cikin samfuran da aka fi amfani da su, ana amfani da su sosai a ɓangaren gini, motoci, noma da sauran wurare inda ake buƙatar kariya daga tsatsa.
Da fatan za a tuntuɓe mu idan kuna son ƙarin bayani game da bayanin samfur!
Rufin da aka yi da roba yana da halaye kamar nauyi mai sauƙi, ƙarfi mai yawa, ƙarancin farashi, kyakkyawan aikin girgizar ƙasa, gini mai sauri da kuma kyakkyawan kamanni. Karfe mai laushi kayan gini ne mai kyau, wanda galibi ana amfani da shi don shingen tsaro, bene da sauran gine-gine, kamar tashar jirgin sama, tashar jirgin ƙasa, filin wasa, zauren kide-kide, babban gidan wasan kwaikwayo, da sauransu.
| sunan samfurin | Zane-zanen ƙarfe na galvanized/zane-zanen ƙarfe na galvalume |
| Kauri | 0.13mm-5.0mm |
| Faɗi | 600mm-1500mm, 762mm, 914mm, 1000mm, 1200mm, 1219mm, 1250mm |
| shafi na zinc | 40g, 60g, 80g, 90, 100g, 120g, 140g, 180g, 200g, 250g, 275g da sauransu. |
| Daidaitacce | ASTM, AISI, DIN, GB |
| Kayan Aiki | SGCC,DC51D,DX51D,DX52D,SGCD,Q195,Q235,SGHC,DX54D,S350GD,S450GD, |
| Spangle | sifili spangle, spangle na yau da kullun ko spangle na yau da kullun |
| maganin farfajiya | mai siffar chromatic da mai, mai siffar chromatic da wanda ba mai ba |
| shiryawa | fitarwa misali. |
| Biyan kuɗi | T/T, L/C ko DP |
| ƙaramin oda | Tan 25 (ƙafa 20 na FCL ɗaya) |
| Inganci | laushi ko inganci mai tauri |
Q1: Shin kai kamfani ne na masana'anta ko na kasuwanci?
A: Mu masana'anta ne kuma 'yan kasuwa. Barka da zuwa ziyarci masana'antarmu.
Q2: Za ku iya tabbatar da ingancin samfuran ku?
A: Mafi kyawun inganci shine ƙa'idarmu a koyaushe. Muna da QC sau biyu ɗaya bayan ɗaya.
Manufarmu: mu zama ƙwararru a duniya, abin dogaro kuma fitaccen mai samar da ƙarfe.
Q3: Kuna bayar da samfura? Shin kyauta ne ko ƙarin 2?
A: Samfurin zai iya samar wa abokin ciniki kyauta, amma za a rufe jigilar kaya ta asusun abokin ciniki.
Za a mayar da jigilar samfurin zuwa asusun abokin ciniki bayan mun yi aiki tare.
Q4: Menene MOQ ɗinku?
A: Muna maraba da odar gwajin ku MOQ 25 T da za a cika a cikin 1 * 20GP. Adadi mai yawa zai iya rage farashin ku.
Q5: Menene babban kasuwar ku?
A: Ana fitar da kayayyakinmu galibi zuwa Afirka, Kudu maso Gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Tsakiyar Asiya Turai,
Arewacin Amurka da Kudancin Amurka da sauran ƙasashe da yankuna.


