0.12~1.5mm Gi, Gl, PPGI, PPGL Mai Rufi Launi Mai Rufi Mai Ri ...
| Kayan Aiki | CGCC,SGCH,G350,G450,G550,DX51D,DX52D,DX53D | |
| Faɗi | 20-1500mm | |
| Shafi na zinc | Z40-275g/m2 | |
| Rufin Zane | Babban: 15 zuwa 25 um (5 um + 12-20 um) baya: 7 +/- 2 um | |
| Zane | Nippon, KCC, AkzoNobel, da sauransu | |
| Nau'in shafi | PE, SMP, HDP, PVDF | |
| Tsarin resin | Tsarin fenti biyu da yin burodi biyu | |
| Launin shafi na gefe na baya | Toka mai haske, fari da sauransu | |
| Lambar Na'urar Haɗawa | 508 / 610MM | |
| Nauyin Nauyin Nauyi | Tan 3-5 | |
| Adadin Fitarwa na Shekara-shekara | 350,000MT | |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Tan 25 ko akwati ɗaya | |
| Biyan kuɗi | T/T, LC, Kun Lun Bank, Western Union, Paypal, O/A, DP | |
| Tauri | Taushi mai tauri (60), matsakaici mai tauri (HRB60-85), cikakken tauri (HRB85-95) | |
| Tsarin saman | Norma, Matt, fim ɗin PVC, hatsin itace, An yi wa fure ado, an yi masa ado, da sauransu | |
| Jadawalin launi | Lambar launi ta RAL | |
| Aikace-aikace | PPGI yana da sauƙin ɗauka, mai kyau da kuma hana tsatsa. Ana iya sarrafa shi kai tsaye, galibi ana amfani da shi ga masana'antar gini, masana'antar kayan lantarki ta gida, masana'antar kayan lantarki, masana'antar kayan daki da sufuri. | |
| Kunshin | Layuka 3 na marufi, a ciki akwai takardar kraft, fim ɗin filastik na ruwa yana tsakiya da kuma takardar ƙarfe ta GI ta gida da za a rufe ta da sandunan ƙarfe da makulli, da hannun riga mai naɗi na ciki. | |
| Fitarwa ta Wata-wata | Tan 10000 | |
| Bayani | Inshora duk haɗari ne kuma yana karɓar gwajin ɓangare na uku | |
| Tashar Lodawa | Tianjin/Qingdao/Shanghai Port | |
Mu ne masu kera na'urorin PPGI da PPGL da kuma zanen rufin gida a China na tsawon shekaru 15 tare da gogewa ta shekaru 12 na fitarwa. Muna da layukan samarwa guda biyu na fenti, layukan samarwa guda biyu, da kuma layin samar da embossing guda ɗaya. Za mu iya samar da fim mai haske ga ɓangarorin biyu ko kuma ɓangarorin biyu.
Takardun Rufin Hangdong PPGI sun daɗe suna aiki kuma har yanzu suna shahara a yau. Mun yi imanin cewa girma ɗaya ko launi ɗaya bai dace da kowa ba. Dangane da buƙatun abokan ciniki, muna ƙera nau'ikan Takardun Rufin daban-daban a siffofi daban-daban.
Takardun rufin PPGI suna da babban rufin da ya dace da aikace-aikace da dama na masana'antu. An ƙirƙira su da corrugation na gefe wanda ke ba da tallafi mai mahimmanci a daidai lokacin da aka haɗa bangarori, wanda hakan ke sa su zama masu sauƙin shigarwa.
1. Su waye mu?
Muna zaune a Jiangsu, China, tun daga shekarar 2015, muna sayarwa ga Kasuwar Cikin Gida, Arewacin Amurka, Kudancin Amurka, Gabashin Asiya, Afirka, Tsakiyar Gabas, Yammacin Turai, Arewacin Turai, Kudancin Turai, Oceania, Kudu maso Gabashin Asiya, Kudancin Asiya, Gabashin Turai. Jimillar mutane 11-50 ne ke aiki a ofishinmu.
2. Ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?
Koyaushe samfurin kafin samarwa kafin samarwa; Koyaushe dubawa na ƙarshe kafin jigilar kaya;
3. Me za ku iya saya daga gare mu?
PPGI, PPGL, GI, GL, Takardar Rufi.
4. Me yasa ya kamata ku saya daga gare mu ba daga wasu masu samar da kayayyaki ba?
1. Shekaru 20 na kerawa da fitarwa.
2. Masana'antar ingancin amincewa da ISO/SGS/CE.
3. Mai samar da kayayyaki na ƙwararru a fannin ƙarfe.
4. Layin samfurin PPGI PPGL,GI GL.
5. Injinan zanen rufi.
6. Kayan abincin teku na yau da kullun.
7. Kyakkyawan sabis.
5. Waɗanne ayyuka za mu iya bayarwa?
Sharuɗɗan Isarwa da aka Karɓa: FOB,CFR,CIF,EXW,FAS,CIP,FCA,CPT,DEQ,Saiwar Gaggawa;
Biyan Kuɗi da aka Karɓa: USD, EUR,JPY,CAD,AUD,HKD,GBP,CNY,CHF;
Nau'in Biyan Kuɗi da aka Karɓa: T/T, L/C,MoneyGram,Katin Kiredit,PayPal,Western Union,Cash,Escrow;
Harshe Mai Magana: Turanci, Sinanci.



